Labarai

Labarai

  • Makomar Wurin Aiki na Kimiyya

    Makomar Wurin Aiki na Kimiyya

    Gidan gwaje-gwajen ya fi ginin da ke cike da kayan aikin kimiyya; wuri ne da hankali ke taruwa don ƙirƙira, ganowa da kuma samar da hanyoyin magance matsalolin da ake fuskanta, kamar yadda aka nuna a cikin bala'in COVID-19. Don haka, ƙirƙira lab a matsayin cikakken wurin aiki wanda ke tallafawa ...
    Kara karantawa
  • ACE Biomedical Rsp Pipette Tukwici Don Taswirar Tecan

    ACE Biomedical Rsp Pipette Tukwici Don Taswirar Tecan

    Tukwici Pipette masu dacewa da wuraren aiki na TECAN za a iya raba su zuwa rukuni biyu: TECAN bayyananniyar bayanan tacewa da shawarwarin tacewa na TECAN. ConRem ƙwararren ƙwararren masana'anta ne na kayan amfanin IVD. Ana iya amfani da shawarwarin pipette na ConRem RSP akan dandalin aikin TECAN. Duk pr...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Zaɓan Madaidaicin Tsarin Gudanar da Automation Liquid

    Yadda Ake Zaɓan Madaidaicin Tsarin Gudanar da Automation Liquid

    Bututu mai sarrafa kansa yana ɗaya daga cikin ingantattun hanyoyi don rage kuskuren ɗan adam, haɓaka daidaito da daidaito, da haɓaka aikin lab. Koyaya, yanke shawarar abubuwan "dole ne" don samun nasarar sarrafa ruwa mai sarrafa kansa ya dogara da burin ku da aikace-aikacenku. Wannan labarin faifan...
    Kara karantawa
  • YADDA ZAKA DAINA RASHIN RUWAN KWANA 96

    YADDA ZAKA DAINA RASHIN RUWAN KWANA 96

    Sa'o'i nawa a mako kuke rasa zuwa faranti mai zurfi? Gwagwarmayar gaskiya ce. Komai yawan pipettes ko faranti da kuka ɗora a cikin bincikenku ko aikinku, hankalinku zai iya fara wasa muku dabaru yayin da kuke ɗaukar farantin rijiyar mai zurfi 96 mai ban tsoro. Yana da sauƙi don ƙara juzu'i zuwa ga kuskure ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake zabar Tukwici na Pipette Dama don Gwajin ku

    Yadda ake zabar Tukwici na Pipette Dama don Gwajin ku

    Madaidaicin madaidaicin madaidaicin madaidaicin pipette za'a iya goge shi idan kun zaɓi nau'in tukwici mara kyau. Dangane da gwajin da kuke yi, irin nasihu mara kyau kuma na iya sa pipette ɗinku ya zama tushen gurɓata, haifar da ɓata samfuran samfuran masu tamani ko reagents-ko ma haifar da ...
    Kara karantawa
  • Polypropylene PCR faranti

    Polypropylene PCR faranti

    Don tabbatar da cikakken dacewa tare da tsarin mutum-mutumi, DNase / RNase- da faranti na PCR marasa pyrogen daga Suzhou Ace Biomedical suna da babban tsauri don rage murdiya kafin da bayan hawan keken thermal. An samar da shi a cikin yanayin ɗaki mai tsabta na Class 10,000 - Suzhou Ace Biomedical kewayon faranti na PCR sune ce...
    Kara karantawa
  • 2.2 mL Square Rijiyar Plate: Bayani dalla-dalla da Aikace-aikace

    2.2 mL Square Rijiyar Plate: Bayani dalla-dalla da Aikace-aikace

    An samar da farantin rijiyar murabba'i 2.2-mL (DP22US-9-N) wanda Suzhou Ace Biomedical ke bayarwa musamman don ba da damar tushen rijiyar ta kasance tare da tubalan hita-shaker don haka inganta aikin aikin. Bugu da ƙari, farantin da aka kera a cikin Suzhou Ace Biomedical cla ...
    Kara karantawa
  • Menene gwajin COVID-19 PCR?

    Menene gwajin COVID-19 PCR?

    Gwajin sarkar polymerase (PCR) don COVID-19 gwajin kwayoyin halitta ne wanda ke nazarin samfurin numfashi na sama, yana neman kayan halitta (ribonucleic acid ko RNA) na SARS-CoV-2, kwayar cutar da ke haifar da COVID-19. Masana kimiyya suna amfani da fasahar PCR don haɓaka ƙananan adadin RNA daga spe ...
    Kara karantawa
  • Menene gwajin PCR?

    Menene gwajin PCR?

    PCR yana nufin amsawar sarkar polymerase. Gwaji ne don gano kwayoyin halitta daga takamaiman kwayoyin halitta, kamar kwayar cuta. Gwajin yana gano kasancewar kwayar cutar idan kana da kwayar cutar a lokacin gwajin. Hakanan gwajin zai iya gano gutsuttsuran ƙwayoyin cuta ko da bayan ba a kamu da cutar ba.
    Kara karantawa
  • DoD ta ba da kwangilar dala miliyan 35.8 ga Mettler-Toledo Rainin, LLC don Haɓaka Ƙarfin Samar da Gida na Tukwici na Pipette

    DoD ta ba da kwangilar dala miliyan 35.8 ga Mettler-Toledo Rainin, LLC don Haɓaka Ƙarfin Samar da Gida na Tukwici na Pipette

    A ranar 10 ga Satumba, 2021, Ma'aikatar Tsaro (DOD), a madadin kuma a cikin haɗin gwiwa tare da Ma'aikatar Lafiya da Ayyukan Jama'a (HHS), ta ba da kwangilar dala miliyan 35.8 ga Mettler-Toledo Rainin, LLC (Rainin) don haɓakawa. Ƙarfin samar da gida na tukwici na pipette don duka manual da atomatik ...
    Kara karantawa